Lenovo System x3650 M5 E5-2620 v4 VM Package 1

SKU: 8871PFJ#VM1
Availability:

สั่งจองสินค้า


Virtualization Package Set 1

ติดตั้งฟรีเมื่อซื้อพร้อม Software Virtualization ชุดคอมพิวเตอร์เซิร์ฟเวอร์สำหรับงาน Virtualization โดยเฉพาะที่รวมอุปกรณ์พร้อมใช้ ให้คุณเริ่มต้นได้ง่ายๆจาก Lenovo โดยในชุด Package นี้จะประกอบไปด้วย Server ประสิทธิภาพสูงจำนวน 2 ตัว , Storage ประเภท SAN (Storage Area Network) จำนวน 1 ตัว โดยมีความจุรวมมากถึง 4TB ที่มีการเชื่อมต่อโดยใช้ Fiber Channel ซึ่งให้ประสิทธิภาพความเร็วในการอ่านเขียนข้อมูลสูงถึง 165,465 IOPS ทำให้องค์กร ที่มองหา Server ประสิทธิภาพสูงที่รองรับงานขนาดใหญ่ และป้องกันการหยุดทำงานของระบบด้วยการใช้งานร่วมกับ Software Virtualization ทั้งจากค่าย VMware และ Hyper-V ของ Microsoft ทำให้คุณสามารถทำงานได้อย่างต่อเนื่อง และรองรับการเพิ่มขยายในอนาคต

Package Component : Server

  • (2) Lenovo System x3650 Xeon 8C E5-2620 v4 2.1GHz 20MB 2133MHz, 1x16GB, O/Bay HS 2.5in SAS/SATA SR M5210, 2x750W
  • (6) 16GB TruDDR4 Memory (2Rx8, 1.2V) DDR4 2400MHz LP RDIMM
  • (4) 300GB 10K 12Gbps SAS 2.5in G3 HS HDD
  • (2) 9.5mm Ultra-Slim SATA Multi-Burner
  • (2) System x3650 M5 ODD Cable
  • (2) System x3650 M5 PCIe Riser (2 x8 FH/FL + 1 x8 FH/HL Slots)
  • (4) Qlogic 16Gb Enhanced Gen5 FC Single-port HBA
  • (2) Integrated Management Module Advanced Upgrade
  • (4) Line cord – 4.3M, 10A/125V, C13 to Nema 5-15P (US)
  • 3 Years, Part, Labour, On Site Service, 24HRs x 7 Days x 4Hrs

Package Component : Storage

Lenovo ThinkSystem DS4200 (RAID5 4TB) 165,465 IOPS

  • (1) Lenovo ThinkSystem DS4200 SFF FC/iSCSI Dual Controller Unit
  • (4) Lenovo Storage 1.6TB 3DWD 2.5″ SAS SSD
  • (4) 16G Fibre Channel SFP+ Module 1 Pack
  • (2) 10A/250V C13 to NEMA 6-15P 2.8m line cord
  • (4) Lenovo 3m. LC-LC OM3 MMF Cable
  • (1) 3 Years Technician Installed Parts 24×7 4 Hour Response + YourDrive YourData

รับสิทธิ์ซื้อ VMWare vSphere 6 (ฟรีติดตั้ง)

  • VMware vSphere 6 Essentials Plus Kit for 3 hosts (Max 2 processors per host) 190,000 บาท
    • Basic Support/Subscription VMware vSphere 6 Essentials Plus Kit for 1 year

฿940,000.00

สั่งจองสินค้า

Virtualization Package Set 1 : ติดตั้งฟรีเมื่อซื้อพร้อม Software Virtualization ชุดคอมพิวเตอร์เซิร์ฟเวอร์สำหรับงาน Virtualization โดยเฉพาะที่รวมอุปกรณ์พร้อมใช้ ให้คุณเริ่มต้นได้ง่ายๆจาก Lenovo โดยในชุด Package นี้จะประกอบไปด้วย Server ประสิทธิภาพสูงจำนวน 2 ตัว , Storage ประเภท SAN (Storage Area Network) จำนวน 1 ตัว โดยมีความจุรวมมากถึง 4TB ที่มีการเชื่อมต่อโดยใช้ Fiber Channel ซึ่งให้ประสิทธิภาพความเร็วในการอ่านเขียนข้อมูลสูงถึง 165,465 IOPS ทำให้องค์กร ที่มองหา Server ประสิทธิภาพสูงที่รองรับงานขนาดใหญ่ และป้องกันการหยุดทำงานของระบบด้วยการใช้งานร่วมกับ Software Virtualization ทั้งจากค่าย VMware และ Hyper-V ของ Microsoft ทำให้คุณสามารถทำงานได้อย่างต่อเนื่อง และรองรับการเพิ่มขยายในอนาคต

Package Component : Server

  • (2) Lenovo System x3650 Xeon 8C E5-2620 v4 2.1GHz 20MB 2133MHz, 1x16GB, O/Bay HS 2.5in SAS/SATA SR M5210, 2x750W
  • (6) 16GB TruDDR4 Memory (2Rx8, 1.2V) DDR4 2400MHz LP RDIMM
  • (4) 300GB 10K 12Gbps SAS 2.5in G3 HS HDD
  • (2) 9.5mm Ultra-Slim SATA Multi-Burner
  • (2) System x3650 M5 ODD Cable
  • (2) System x3650 M5 PCIe Riser (2 x8 FH/FL + 1 x8 FH/HL Slots)
  • (4) Qlogic 16Gb Enhanced Gen5 FC Single-port HBA
  • (2) Integrated Management Module Advanced Upgrade
  • (4) Line cord – 4.3M, 10A/125V, C13 to Nema 5-15P (US)
  • 3 Years, Part, Labour, On Site Service, 24HRs x 7 Days x 4Hrs

Package Component : Storage

Lenovo ThinkSystem DS4200 (RAID5 4TB) 165,465 IOPS

  • (1) Lenovo ThinkSystem DS4200 SFF FC/iSCSI Dual Controller Unit
  • (4) Lenovo Storage 1.6TB 3DWD 2.5″ SAS SSD
  • (4) 16G Fibre Channel SFP+ Module 1 Pack
  • (2) 10A/250V C13 to NEMA 6-15P 2.8m line cord
  • (4) Lenovo 3m. LC-LC OM3 MMF Cable
  • (1) 3 Years Technician Installed Parts 24×7 4 Hour Response + YourDrive YourData

รับสิทธิ์ซื้อ VMWare vSphere 6 (ฟรีติดตั้ง)

  • VMware vSphere 6 Essentials Plus Kit for 3 hosts (Max 2 processors per host) 190,000 บาท
    • Basic Support/Subscription VMware vSphere 6 Essentials Plus Kit for 1 year
รหัสสินค้า: 8871PFJ#VM1 หมวดหมู่: ป้ายกำกับ:
น้ำหนัก16.9 kg

Based on 0 reviews

0.0 overall
0
0
0
0
0

Be the first to review “Lenovo System x3650 M5 E5-2620 v4 VM Package 1”

There are no reviews yet.